Kvennahlaupið

Hið árlega Sjóvár kvennahlaup ÍSÍ verður haldið í tengslum við 17. júní hátíðahöldin í Waterloo á lóð Skandinavíska skólans (Square d’Argenteuil 5, 1410 Waterloo). Hlaupið verður sunnudaginn 17. júní og hefst kl. 13. Hlaupnir verða 3 km sem ætti að vera vegalengd við flestra hæfi. Við minnum á að þrátt fyrir heiti hlaupsins eru karlmenn á öllum aldri velkomnir!

Þátttakendur skrái sig á netfang félagsins (islandsfelag@gmail.com) og greiði skráningargjald, 9 evrur á mann (bolur og verðlaunapeningur innifalin) inn á reikning Íslandsfélagsins við skráningu, ING 310-1074359-73. Ekkert er greitt fyrir kerrubörn sem ekki fá bol. Skráningu lýkur föstudaginn 25. maí!

Munið að tilgreina bolastærð en að þessu sinni munu bolirnir víst verða fallega rauðir (í viðhengi sjást bolastærðir). Bolastærðir

Að hlaupi loknu hefjast 17. júní hátíðahöldin, og er þá tilvalið fyrir hlaupara að verðlauna sjálfa sig og biðja um „eina með öllu“, nú eða margar með öllu, en að venju býður félagið til rammíslenskrar pylsuveislu.

Stjórnin

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s